നിങ്ങളുടെ നോട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ ശൂന്യമാണ്.

    ഞങ്ങളുടെ പ്ലാനുകൾ ബ്രൗസ് ചെയ്ത് ആരംഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ ചേർക്കുക.

    എക്‌സ്‌പ്ലോർ ചെയ്യൂ സൈൻ ഇൻ
  • translator icon

    ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ 2026

    • മോട്ടോർ ബ്ലോഗ്

    • 27 ആഗസ്‌റ്റ്‎ 2025

    • user-icon

      ബജാജ് ജനറൽ ഇൻഷുറൻസ്

    • view-icon

      98 കണ്ടത്

    ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ സൗകര്യപ്രദവും തടസ്സരഹിതവുമായ റൈഡിംഗ് അനുഭവത്തിനായി ഇന്ത്യയിൽ റൈഡർ പ്രിയപ്പെട്ടതാകുന്നു. അനായാസമായ പ്രവർത്തനവും സുഗമമായ പെർഫോമൻസും ബൈക്ക് പ്രേമികളെയും യാത്രക്കാരെയും അവരുടെ പരമ്പരാഗത എതിരാളികളിൽ ഗിയർലെസ് ഓപ്ഷനുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു.

    ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ സുഗമവും കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദവുമായ ഹാൻഡിലിംഗ് മാത്രമല്ല, സ്റ്റൈൽ, കംഫർട്ട്, പെർഫോമൻസ് എന്നിവയുടെ സന്തുലിതമായ മിശ്രണവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നൂതന സവിശേഷതകൾ, സ്റ്റൈലിഷ് ഡിസൈനുകൾ, പെർഫോമൻസ് ശേഷി എന്നിവയാൽ വിപണിയിൽ ആധിപത്യം പുലർത്തുന്ന ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച 5 ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ ഈ ലേഖനം എക്സ്പ്ലോർ ചെയ്യുന്നു.

    ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച 5 ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ

    താഴെ നൽകിയിരിക്കുന്ന പട്ടിക ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകളും അവയുടെ വിലകളും ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.

    ബൈക്ക് മോഡൽ

    വില (എക്സ്-ഷോറൂം)

    ഓല റോഡ്സ്റ്റർ X

    ₹98,560 മുതൽ

    Revolt RV1

    ₹99,999

    Oben Rorr EZ Sigma

    ₹1,09,999

    Revolt RVX

    ₹1,29,990

    Ultraviolette F77

    ₹3,09,000

    ഏറ്റവും മികച്ച ഗിയർലെസ് ബൈക്ക് ഓപ്ഷനുകൾ എന്താണെന്ന് ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാം, ഓരോ മോഡലിനെയും കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വായിക്കുക.

    ഓല റോഡ്സ്റ്റർ X

    ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും താങ്ങാനാവുന്നതും ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്നതുമായ ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകളിലൊന്നാണ് Ola റോഡ്സ്റ്റർ X. ഇത് മൂന്ന് ബാറ്ററി കപ്പാസിറ്റി വേരിയന്‍റുകളിൽ (2.5 kWh, 3.5 kWh, 4.5 kWh) വരുന്നു, കൂടാതെ മൂന്ന് റൈഡിംഗ് മോഡുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: സ്പോർട്ട്, നോർമൽ, ഇക്കോ. ഇതിന്‍റെ സവിശേഷതകളിൽ 4.3-ഇഞ്ച് കളർ LCD സ്ക്രീനും LED ഹെഡ്‌ലാമ്പും ഉൾപ്പെടുന്നു. മൂന്ന് വേരിയന്‍റുകളുടെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ താഴെപ്പറയുന്നവയാണ്.

    പ്രത്യേകതകൾ

    റോഡ്സ്റ്റർ X

    2.5 kWh

    റോഡ്സ്റ്റർ X

    3.5 kWh

    റോഡ്സ്റ്റർ X

    4.5 kWh

    എക്സ്-ഷോറൂം വില

    ₹1,04,000

    ₹98,560

    ₹1,06,560

    ടോപ്പ് സ്പീഡ്

    105 കിലോമീറ്റർ

    118 കിലോമീറ്റർ

    118kmph

    ആക്സിലറേഷൻ (0-40 km/h)

    3.4 സെക്കന്‍റ്

    3.1 സെക്കന്‍റ്

    3.1 സെക്കന്‍റ്

    പീക്ക് പവർ

    7 കിലോവാട്ട്

    7 കിലോവാട്ട്

    7 കിലോവാട്ട്

    (IDC) റേഞ്ച്

    140 km

    196 km

    252 km

    ചാർജിംഗ് സമയം (0-80%)

    6.2 മണിക്കൂര്‍

    4.6 മണിക്കൂര്‍

    4.9 മണിക്കൂര്‍

    ഫ്രണ്ട്/റിയർ ഡിസ്ക് ബ്രേക്കുകൾ

    ഡ്രം/ഡ്രം

    ഡ്രം/ഡ്രം

    ഡ്രം/ഡ്രം

    ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ

    ടെലിസ്കോപിക്

    ടെലിസ്കോപിക്

    ടെലിസ്കോപിക്

    റിയർ സസ്പെൻഷൻ

    ട്വിൻ ഷോക്ക്

    ട്വിൻ ഷോക്ക്

    ട്വിൻ ഷോക്ക്

    ടയർ വലുപ്പം

    18”

    18”

    18”

    ബാറ്ററി വാറന്‍റി

    3 വർഷം / 50,000 കിലോമീറ്റർ

    3 വർഷം / 50,000 കിലോമീറ്റർ

    3 വർഷം / 50,000 കിലോമീറ്റർ

    ഒപ്പം വായിക്കുക: ഇന്ത്യയിലെ KTM ബൈക്കുകൾ: ഡ്യൂക്ക് & RC മുതൽ അഡ്വഞ്ചർ ലെജന്‍റുകൾ വരെ

    Revolt RV1

    സിറ്റി റോഡുകളിൽ ദൈനംദിന ഉപയോഗത്തിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു ഇലക്ട്രിക് കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്ക് ആണ് Revolt RV1. ഇതിന് 2.2 kWh ബാറ്ററി ശേഷി ഉണ്ട്, കൂടാതെ പെട്രോൾ ബൈക്കുകളിൽ നിന്ന് EV-കളിലേക്ക് മാറാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന റൈഡർമാർക്ക് സൗകര്യപ്രദമായ ഓപ്ഷനാണ്. ഇതിന്‍റെ വില ഏകദേശം ₹99,999 (എക്സ്-ഷോറൂം) ആണ്, എന്നിരുന്നാലും നഗരം അല്ലെങ്കിൽ പ്രദേശം അനുസരിച്ച് നിരക്കുകൾ വ്യത്യാസപ്പെടാം. അതിന്‍റെ സവിശേഷതകൾ താഴെ നൽകിയിരിക്കുന്നു.

    1. ടോപ്പ് സ്പീഡ്: 70 kmph
    2. ആക്സിലറേഷൻ (0-40 km/h): 7.8 സെക്കന്‍റ്
    3. പീക്ക് മോട്ടോർ റേറ്റിംഗ്: 2.8 kW
    4. ഐഡിസി റേഞ്ച്: 100 km/ചാർജ്
    5. ചാർജിംഗ് സമയം: 2 മണിക്കൂർ 15 മിനിറ്റ് (0-80%) / 3 മണിക്കൂർ 15 മിനിറ്റ് (0-100%)
    6. ഫ്രണ്ട്/റിയർ ബ്രേക്കുകൾ: ഡ്രം (CBS സിസ്റ്റം)
    7. ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ: ടെലിസ്കോപിക് ഫോർക്ക്
    8. റിയർ സസ്പെൻഷൻ: ട്വിൻ ഷോക്കർ
    9. ടയർ വലുപ്പം: 80/100 - 17 ട്യൂബ്‌ലെസ് (46 P ഫ്രണ്ട്, 53 P റിയർ)
    10. ബാറ്ററി വാറന്‍റി: 8 വർഷം

    ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകളുടെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ ആസ്വദിക്കുന്നത് മികച്ചതാണെങ്കിലും, അപ്രതീക്ഷിത സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഫൈനാൻഷ്യൽ സുരക്ഷാ വലയം ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് സുരക്ഷിതവും സുഗമവുമായ റൈഡിംഗ് അനുഭവം ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് മിതമായ നിരക്കിൽ ബജാജ് ജനറൽ ഇൻഷുറൻസ് കോംപ്രിഹെൻസീവ് ബൈക്ക് ഇൻഷുറൻസ് ഓഫർ ചെയ്യുന്നു.

    Oben Rorr EZ Sigma

    Orben Rorr EZ Sigma ദിവസേനയുള്ള യാത്രകൾക്ക് സുഖകരമായ റൈഡിംഗ് അനുഭവം നൽകുന്നതിനായി ഹൈ-ഡെൻസിറ്റി ഫോം ഉപയോഗിച്ച് എർഗണോമിക് രീതിയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത സീറ്റുള്ള ഒരു ഇലക്ട്രിക് സിറ്റി കമ്മ്യൂട്ടർ മോട്ടോർസൈക്കിളാണ്. 5 ഇഞ്ച് കളർ TFT സ്ക്രീനും ഇക്കോ, സിറ്റി, ഹവോക് തുടങ്ങിയ ഒന്നിലധികം റൈഡിംഗ് മോഡുകളും ഇതിലുണ്ട്. 3.4 kWh, 4.4 kWh എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് ബാറ്ററി കപ്പാസിറ്റി വേരിയൻ്റുകളിൽ ഇത് ലഭ്യമാണ്. ഇതിൻ്റെ സവിശേഷതകൾ ചുവടെ നൽകിയിരിക്കുന്നു.

    പ്രത്യേകതകൾ

    Rorr EZ സിഗ്മ 3.4 kWh

    Rorr EZ സിഗ്മ 4.4 kWh

    എക്സ്-ഷോറൂം വില

    ₹1,09,999

    ₹1,19,999

    ടോപ്പ് സ്പീഡ്

    95 കിലോമീറ്റർ

    95 കിലോമീറ്റർ

    ആക്സിലറേഷൻ (0-40 km/h)

    3.3 സെക്കന്‍റ്

    3.3 സെക്കന്‍റ്

    പീക്ക് മോട്ടോർ പവർ

    7.5 കിലോവാട്ട്

    7.5 കിലോവാട്ട്

    (IDC) റേഞ്ച്

    140 km

    175 km

    ചാർജിംഗ് സമയം (0-80%)

    1 മണിക്കൂർ 30 മിനിറ്റ്

    2 മണിക്കൂര്‍

    ഫ്രണ്ട്/റിയർ ബ്രേക്കുകൾ

    ഡബിൾ-ഡിസ്ക് (യുബിഎസ്/യുബിഎ)

    ഡബിൾ-ഡിസ്ക് (യുബിഎസ്/യുബിഎ)

    ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ

    37 mm ഡയ. ടെലിസ്കോപിക് ഫോർക്ക്

    37 mm ഡയ. ടെലിസ്കോപിക് ഫോർക്ക്

    റിയർ സസ്പെൻഷൻ

    7-സ്റ്റെപ്പ് മോണോഷോക്ക് സസ്പെൻഷൻ

    7-സ്റ്റെപ്പ് മോണോഷോക്ക് സസ്പെൻഷൻ

    ടയർ വലുപ്പം

    130/70 - 17 വിപുലമായ ടയറുകൾ

    130/70 - 17 വിപുലമായ ടയറുകൾ

    ബാറ്ററി വാറന്‍റി

    3 വർഷം / 40,000 കിലോമീറ്റർ

    3 വർഷം / 40,000 കിലോമീറ്റർ

    Revolt RVX

    Revolt RVX 3.24 kWh ബാറ്ററി കപ്പാസിറ്റിയുള്ള ഒരു ഇലക്ട്രിക് സ്പോർട്ട് മോട്ടോർസൈക്കിളാണ്. ബ്ലൂടൂത്ത്, GPS എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന RevOS സ്മാർട്ട് കണക്റ്റിവിറ്റി സിസ്റ്റവും ഒന്നിലധികം റൈഡിംഗ് മോഡുകളും ഇതിലുണ്ട്. ഇതിൻ്റെ എക്സ്-ഷോറൂം വില ₹1,29,990 ആണ്. എന്നാൽ, നഗരമോ പ്രദേശമോ അനുസരിച്ച് വിലയിൽ മാറ്റമുണ്ടാകാം. ഇതിൻ്റെ സവിശേഷതകൾ ചുവടെ നൽകിയിരിക്കുന്നു.

    1. ടോപ്പ് സ്പീഡ്: 90 kmph
    2. ആക്സിലറേഷൻ (0-40 km/h): 3.9 സെക്കന്‍റ്
    3. പീക്ക് മോട്ടോർ റേറ്റിംഗ്: 5.3 kW
    4. ഐഡിസി റേഞ്ച്: 160 km/ചാർജ്
    5. ചാർജിംഗ് സമയം: 3 മണിക്കൂർ 30 മിനിറ്റ് (0-80%) / 4 മണിക്കൂർ 45 മിനിറ്റ് (0-100%)
    6. ഫ്രണ്ട്/റിയർ ബ്രേക്കുകൾ: ഡിസ്ക് (CBS സിസ്റ്റം)
    7. ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ: അപ്സൈഡ്-ഡൗൺ ഫോർക്ക് 
    8. റിയർ സസ്പെൻഷൻ: മോണോഷോക്കർ
    9. ടയർ വലുപ്പം: 90/80 - 17 ഫ്രണ്ട്, 110/80 - 17 റിയർ; ട്യൂബ്‌ലെസ്
    10. ബാറ്ററി വാറന്‍റി: 8 വർഷം / 80,000 കിലോമീറ്റർ

    ഒപ്പം വായിക്കുക: ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച 100cc ബൈക്കുകൾ: കുറഞ്ഞ ബജറ്റിൽ ദിവസേന യാത്ര ചെയ്യുന്നവർക്ക് മികച്ച തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ

    Ultraviolette F77

    Ultraviolette F77 രണ്ട് വേരിയൻ്റുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. അതിലൊന്ന് മികച്ച പെർഫോമൻസ് നൽകുന്ന സ്ട്രീറ്റ് മോട്ടോർസൈക്കിളായ F77 Super Street ആണ്. മറ്റൊന്ന് ഇലക്ട്രിക് സ്പോർട്ട് ബൈക്കായ F77 Mach 2 ആണ്. രണ്ട് മോഡലുകൾക്കും ഉയർന്ന നിലവാരത്തിലുള്ള Recon വേരിയൻ്റും ലഭ്യമാണ്. വേരിയൻ്റ് അനുസരിച്ച് ബാറ്ററി കപ്പാസിറ്റി 7.1 kWh മുതൽ 10.3 kWh വരെയാണ്.

    F77 സൂപ്പർ സ്ട്രീറ്റും F77 മാച്ച് 2 ഉം ₹3,09,000 (എക്സ്-ഷോറൂം) പ്രാരംഭ വില ഉണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, നഗരം, പ്രദേശം അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഘടകങ്ങളെ ആശ്രയിച്ച് വിലകൾ വ്യത്യാസപ്പെടാം. സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ താഴെപ്പറയുന്നവയാണ്.

    1. ടോപ്പ് സ്പീഡ്: 155 kmph
    2. ആക്സിലറേഷൻ (0-60 km/h): 2.8/2.9 സെക്കന്‍റ് (വേരിയന്‍റ് ഡിപെൻഡന്‍റ്)
    3. ആക്സിലറേഷൻ (0-100 km/h): 7.7/7.8 സെക്കന്‍റ് (വേരിയന്‍റ് ഡിപെൻഡന്‍റ്)
    4. പീക്ക് പവർ: 27 kW - 30 kW (വേരിയന്‍റ് ഡിപെൻഡന്‍റ്)
    5. IDC റേഞ്ച്: 211 km - 323 km (വേരിയന്‍റ് ഡിപെൻഡന്‍റ്)
    6. ഫ്രണ്ട്/റിയർ ബ്രേക്കുകൾ: ഹൈഡ്രോളിക് ഡിസ്ക് ഡ്യുവൽ-ചാനൽ ബോഷ് ABS, 4-റാഡിയൽ പിസ്റ്റൺ ഫ്രണ്ട്, സിംഗിൾ-പിസ്റ്റൺ ഫ്ലോട്ടിംഗ് കോളിപ്പർ റിയർ
    7. ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ: 41 mm ഡയ. അപ്സൈഡ് ഡൗൺ ടെലിസ്കോപിക് ഫോർക്ക് 
    8. റിയർ സസ്പെൻഷൻ: മോണോഷോക്ക്
    9. ടയർ വലുപ്പം: 110/70 R17 ഫ്രണ്ട്, 150/60 R17 റിയർ
    10. വാഹന വാറന്‍റി: 3 വർഷം / 30,000 കിലോമീറ്റർ
    11. ബാറ്ററി വാറന്‍റി: 3 വർഷം / 60,000 കി.മീ ഉൾപ്പെടുന്നു; 8 വർഷം / 8,00,000 കി.മീ ഓപ്ഷണൽ (വേരിയന്‍റ് ഡിപെൻഡന്‍റ്)

    ചുരുക്കി പറയുകയാണെങ്കിൽ

    Ola, Revolt, ഒബൻ, Ultraviolette എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച ബൈക്കുകളാണ് 2026 ഗിയർലെസ് ബൈക്ക് മാർക്കറ്റ് നയിക്കുന്നത്. അവ താങ്ങാനാവുന്ന വിലയിൽ നിന്ന് വിലപിടിപ്പുള്ളവരായിരിക്കുകയും ദിവസേനയുള്ള യാത്രികർ മുതൽ ത്രില്‍ തേടുന്ന മോട്ടോർസൈക്കിൾ പ്രേമികൾ വരെയുള്ള വലിയ റൈഡർമാരുടെ ഒരു ഗ്രൂപ്പ് നിറവേറ്റുകയും ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളുടെ ബജറ്റ്, ഉപയോഗം, വ്യക്തിഗത മുൻഗണന എന്നിവയെ ആശ്രയിച്ച് നിങ്ങളുടെ അനുയോജ്യമായ ബൈക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

    നല്ല ബൈക്കുകളിൽ നിക്ഷേപിക്കുന്നതിനൊപ്പം, സാമ്പത്തിക സുരക്ഷയ്ക്കായി ബൈക്ക് ഇൻഷുറൻസ് വാങ്ങേണ്ടതും അത്യാവശ്യമാണ്. സമഗ്രമായ കവറേജ് ഓഫർ ചെയ്യുന്ന ടു-വീലർ ഇൻഷുറൻസ് പ്ലാനുകൾക്കായുള്ള ബജാജ് ജനറൽ ഇൻഷുറൻസ് പരിശോധിക്കുക, അതിനാൽ സമ്മർദ്ദമില്ലാതെ നിങ്ങളുടെ ബൈക്ക് റൈഡുകൾ ആസ്വദിക്കാം.

    പതിവ് ചോദ്യങ്ങൾ

    ₹1 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള ഏറ്റവും താങ്ങാനാവുന്ന ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ എന്തൊക്കെയാണ്?

    ₹1 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള ചില താങ്ങാനാവുന്ന ഗിയർലെസ് ബൈക്ക് ഓപ്ഷനുകളിൽ ₹98,560 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന Ola റോഡ്സ്റ്റർ X, ₹99,999 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന Revolt RV1 (എക്സ്-ഷോറൂം വിലകൾ) എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

    എന്തുകൊണ്ടാണ് ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ ജനപ്രിയമാകുന്നത്?

    ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ അവയുടെ സുഗമമായ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റങ്ങൾക്കും തടസ്സമില്ലാത്ത പ്രവർത്തനത്തിനും കൂടുതൽ ജനപ്രിയമാകുന്നു. ഗിയറുകൾ മാറ്റുന്നതിനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീച്ചറുകളാൽ മാറുന്നതിനാൽ, ഈ ബൈക്കുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ എളുപ്പമാണ്, കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമായ ബൈക്ക് അനുഭവം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

    നഗര യാത്രയ്ക്ക് ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ അനുയോജ്യമാണോ?

    ഉണ്ട്. മിക്ക ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകളും ദൈനംദിന നഗര യാത്ര കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. അതിനാൽ, പല യാത്രക്കാരും ഇപ്പോൾ പരമ്പരാഗതമായതിനേക്കാൾ ഗിയർലെസ് ബൈക്കുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു.  

    *സ്റ്റാൻഡേർഡ് T&C ബാധകം

    നിരാകരണം: ഈ പേജിലെ ഉള്ളടക്കം പൊതുവായതും വിവരദായകവും വിശദീകരണപരവുമായ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി മാത്രം പങ്കിടുന്നതുമാണ്. ഇത് ഇന്‍റർനെറ്റിലെ നിരവധി സെക്കന്‍ററി സ്രോതസ്സുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, ഇത് മാറ്റങ്ങൾക്ക് വിധേയമാണ്. ബന്ധപ്പെട്ട തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി ഒരു വിദഗ്ദ്ധനെ കൺസൾട്ട് ചെയ്യുക. ഇൻഷുറൻസ് പ്രേരണാ വിഷയമാണ്.

    ആനുകൂല്യങ്ങൾ, ഒഴിവാക്കലുകൾ, പരിധികൾ, നിബന്ധനകൾ, വ്യവസ്ഥകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, വിൽപ്പന പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി സെയിൽസ് ബ്രോഷർ/പോളിസി നിബന്ധനകൾ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം വായിക്കുക.

    ഡിജിറ്റൽ ആകൂ

    ബജാജ് ജനറൽ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക!

    godigi-bg-img