നിങ്ങളുടെ നോട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ ശൂന്യമാണ്.

    ഞങ്ങളുടെ പ്ലാനുകൾ ബ്രൗസ് ചെയ്ത് ആരംഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ ചേർക്കുക.

    എക്‌സ്‌പ്ലോർ ചെയ്യൂ സൈൻ ഇൻ
  • translator icon

    ₹5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾ

    • മോട്ടോർ ബ്ലോഗ്

    • 19 ആഗസ്‌റ്റ്‎ 2026

    • user-icon

      ബജാജ് ജനറൽ ഇൻഷുറൻസ്

    • view-icon

      56 കണ്ടത്

    നിങ്ങളുടെ പോക്കറ്റ് കാലിയാക്കാതെ സിറ്റി സ്ട്രീറ്റുകളും ഓഫ്-റോഡ് അഡ്വഞ്ചറുകളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിന് ഏത് ബൈക്ക് മികച്ചതാണെന്ന് നിങ്ങൾ ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നുണ്ടോ? 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകളുടെ ഞങ്ങളുടെ ക്യൂറേറ്റഡ് ലിസ്റ്റ് നിങ്ങൾക്ക് സ്റ്റൈൽ, പെർഫോമൻസ്, റഗ്ഡ് വിശ്വാസ്യത എന്നിവയിൽ മികച്ചത് നൽകുന്നു.

    Royal Enfield മുതൽ മികച്ച KTM 250 അഡ്വഞ്ചർ വരെ, നിങ്ങളുടെ ബജറ്റ് നിയന്ത്രിക്കുമ്പോൾ അഡ്വഞ്ചർ ഡ്രൈവ് ഇന്ധനം നൽകുന്നതിനാണ് ഈ ബൈക്കുകൾ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ ബ്ലോഗിൽ, 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച 7 adv ബൈക്കുകളിലേക്ക് ആഴത്തിൽ സഞ്ചരിക്കാം.

    ₹5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള ഇന്ത്യയിൽ മികച്ച 7 അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾ

    2026 ൽ, റൈഡിംഗ് ഇനി റോഡുകളിലേക്ക് പരിമിതപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് റൈഡർമാർ ഓരോ പ്രദേശത്തും ആധിപത്യം പുലർത്താൻ അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾ കൂടുതൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. ഇന്ത്യയിൽ 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച 7 adv ബൈക്കുകളുടെ ക്യൂറേറ്റഡ് ലിസ്റ്റ് ഇതാ:

    അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾ

    എക്സ്-ഷോറൂം വില

    Hero Xpulse 200 4V

    ₹1,48,228

    TVS Apache RTX 300

    ₹1,99,000

    Suzuki V-Strom SX

    ₹2,02,000

    Yezdi Adventure

    ₹2,12,969

    KTM 250 Adventure

    ₹2,52,522

    Royal Enfield Himalayan 450

    ₹3,22,081

    Kawasaki Versys-X 300

    ₹3,49,000

    കുറിപ്പ്: ഇവിടെ പരാമർശിച്ചിരിക്കുന്ന വിലകൾ എക്സ്-ഷോറൂം വിലകളാണ്. ഓൺ-റോഡ് നിരക്കുകൾ ലൊക്കേഷൻ, ഇൻഷുറൻസ്, ലോക്കൽ RTO നിരക്കുകൾ എന്നിവ അനുസരിച്ച് വ്യത്യാസപ്പെടും. വായിക്കുമ്പോൾ ദയവായി വിവേചനാധികാരം ഉപയോഗിക്കുക.

    ഒപ്പം വായിക്കുക: ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ബൈക്കുകൾ

    ഇന്ത്യയിൽ 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകളുടെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ എന്തൊക്കെയാണ്?

    Hero Xpulse 200 4V

    Hero XPulse 200 4V ഒരു ശരിയായ ഭാരം കുറഞ്ഞ അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കാണ്, ഇത് പുതിയ വഴികളിലൂടെയുള്ള യാത്രകൾ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനായി നിർമ്മിച്ചതാണ്. 5 ലക്ഷത്തിൽ താഴെ വിലയുള്ള ഈ സാഹസിക ബൈക്ക് 200 cc 4-Valve ഓയിൽ കൂൾഡ് എഞ്ചിൻ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

    220mm ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസും ശരിയായ 21-ഇഞ്ച് ഫ്രണ്ട് വീലും ഉള്ള പരുക്കൻ ഭൂപ്രദേശം കീഴടക്കുന്നതിനാണ് ഈ ബീസ്റ്റ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ബമ്പുകളിൽ സ്ഥിരത നൽകുന്ന ദീർഘകാല ട്രാവൽ സസ്പെൻഷനും ഇതിന് പിന്തുണയുണ്ട്.

    ഡ്യുവൽ-പർപ്പസ് ടയറുകളും റാലി-ഇൻസ്പയേർഡ് ലുക്കും ഉള്ള ഇത്, യഥാർത്ഥ അഡ്വഞ്ചറിനെ ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്നതും ശരിക്കും ആകർഷകവുമാക്കുന്ന ഒരു വൈവിധ്യമാർന്ന എക്സ്പ്ലോററാണ്. ഇപ്പോൾ സാങ്കേതിക സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ നോക്കാം:

    1. പരമാവധി പവർ: 18.9 BHP @ 8500 rpm

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 17.35 Nm @ 6500 rpm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 180 mm

    4. നീളം: 2222 mm

    5. ഉയരം: 1320 mm

    6. വീതി: 862 mm

    TVS Apache RTX 300

    നിങ്ങൾ ഒരു ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ നിർമ്മിച്ച അഡ്വഞ്ചർ ടൂററിനായി അന്വേഷിക്കുകയാണെങ്കിൽ, TVS Apache RTX 300 ശരിയായ ചോയിസമാണ്. നിങ്ങളുടെ പോക്കറ്റ് കാലിയാക്കാതെ മൺപാതകളും പർവത പാതകളും കീഴടക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ് ഈ ബൈക്ക്. Apache RTX 300 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള ടൂറർ ബൈക്ക് 299 cc ലിക്വിഡ്-കൂൾഡ് എഞ്ചിൻ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

    ഈ ബൈക്ക് ഉപയോഗിച്ച്, യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടും കൂടാതെ നിങ്ങൾക്ക് മൺപാതകളിലും ഓഫ്-റോഡ് വഴികളിലും അനായാസം സഞ്ചരിക്കാം. അതിന്‍റെ 4 റൈഡിംഗ് മോഡുകൾ കാരണം ഇത് സാധ്യമാണ്: അർബൻ, റെയിൻ, ടൂർ, റാലി. കൂടാതെ, ക്രൂസ് കൺട്രോൾ, സ്വിച്ചബിൾ ABS, ഡൈനാമിക് ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, മൾട്ടി-ലെവൽ ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകൾ ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

    താഴെയുള്ള സാങ്കേതിക സവിശേഷതകൾ നമുക്ക് നോക്കാം:

    1. പരമാവധി പവർ: 35.5 BHP @ 9,000 rpm

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 28.5 Nm @ 7,000 rpm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 200 mm

    4. നീളം: 2176 mm

    5. ഉയരം: 1400 mm

    6. വീതി: 885 mm

    Suzuki V-Strom SX

    ദൈനംദിന സാഹസികതയിലേക്കുള്ള നിങ്ങളുടെ മികച്ച ഗേറ്റ്‌വേയാണ് Suzuki V-Strom SX, കാരണം ഇത് റാലിയുടെ പരുക്കനായ ആകർഷണീയതയെ നഗരത്തിൻ്റെ ആയാസരഹിതമായ രീതികളുമായി സംയോജിപ്പിക്കുന്നു. Suzuki’s ഐക്കണിക് ഡാക്കർ-ഇൻസ്പയേർഡ് ബീക്ക് ഉപയോഗിച്ച് സ്റ്റൈൽ ചെയ്ത ഈ ലൈറ്റ്‌വെയ്റ്റ് സ്പോർട്സ് ക്രോസ്ഓവർ 249 cc ഓയിൽ-കൂൾഡ് എഞ്ചിനിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

    ഓപ്പൺ ബി-റോഡുകളിലും മൺപാതകളിലും ഒരുപോലെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കാൻ ഈ ബൈക്കിന് സാധിക്കുന്നു. കമാൻഡിംഗ് റൈഡിംഗ് പോസ്ചർ, 205 mm മികച്ച ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്, സ്ഥിരമായ 19-ഇഞ്ച് ഫ്രണ്ട് വീൽ എന്നിവ ഉള്ളതിനാൽ, ഇത് മികച്ച സൗകര്യം നൽകുന്ന കമ്പാനിയനാണ്. അതിനാൽ, നിങ്ങളുടെ വീക്കെൻഡ് ഡീടൂറുകൾ അവിസ്മരണീയമായ കണ്ടെത്തലുകളായി എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റാൻ കഴിയും.

    ഈ 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കിന്‍റെ സാങ്കേതിക സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ താഴെപ്പറയുന്നവയാണ്:

    1. പരമാവധി പവർ: 26.1 BHP @ 9,300 rpm

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 22.2 Nm @ 7,300 rpm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 205 mm

    4. നീളം: 2180 mm

    5. ഉയർന്നത്: 1355 മിമി

    6. വീതി: 880 mm

    ഒപ്പം വായിക്കുക: ഇന്ത്യയിലെ Yamaha YZF-R6 ചെലവ്: ഒരു പൂർണ്ണമായ അവലോകനം

    Yezdi Adventure

    ‘ 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്ക് എതാണ്?' എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുകയാണെങ്കിൽ, Yezdi Adventure നിങ്ങൾക്ക് ശരിയായ ചോയിസാണ്. ഓപ്പൺ ട്രെയിൽ ആഗ്രഹിക്കുന്ന റൈഡർമാരെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്ന ഒരു റഗ്ഡ് എക്സ്പ്ലോററാണ് ഇത്.

    റെസ്പോൺസീവ് 334 cc ലിക്വിഡ്-കൂൾഡ് എഞ്ചിൻ ഈ ശേഷിയുള്ള മെഷീനിൽ ഊർജ്ജം പകരുന്നു, കൂടാതെ ആഴത്തിലുള്ള മുന്നേറ്റങ്ങൾ കീഴടക്കാനും നഗര ട്രാഫിക്ക് തുല്യമായി നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യാനും മതിയായ ടോർക്ക് നൽകുന്നു. 220mm ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്, ലോംഗ്-ട്രാവൽ സസ്പെൻഷൻ, വയർ-സ്പോക്ക് വീൽസ് എന്നിവയിലൂടെ പർപ്പസ്‌ഫുൾ റാലി സ്റ്റൈലിംഗ് ഗുരുതരമായ ഓഫ്-റോഡ് ശേഷിയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.

    ഇത് 3 സ്വിച്ചബിൾ ABS മോഡുകൾ, അഡ്ജസ്റ്റബിൾ വിൻഡ്‌സ്‌ക്രീൻ, കംഫർട്ടബിൾ, റൈറ്റ് എർഗോണോമിക്സ് എന്നിവയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സാങ്കേതിക സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ ഇതാ:

    1. പരമാവധി പവർ: 29.1 BHP

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 29.8 Nm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 220 mm

    4. നീളം: 2180 mm

    5. ഉയരം: 1380 mm

    6. വീതി: 860 mm

    KTM 250 Adventure

    KTM 250 അഡ്വഞ്ചർ എല്ലാ ദിവസവും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള നിങ്ങളുടെ പാസ്പോർട്ട് ആണ്. പാരമ്പര്യം സമാഹരിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട്, ഇത് ആ ഡിഎൻഎയെ ഭാരം കുറഞ്ഞതും ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്നതുമായ പാക്കേജിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്നു. 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകളിലൊന്ന് 249 cc ലിക്വിഡ്-കൂൾഡ് എഞ്ചിൻ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

    ഇത് ടാർമാക്കിനും ഡസ്റ്റി ട്രെയിലുകൾക്കും റെസ്പോൺസീവ് ടോർക്ക് നൽകുന്നു. അജ്ഞാതമായതിനാൽ നിർമ്മിച്ച ഇത് ശക്തമായ സ്റ്റീൽ ട്രെല്ലിസ് ഫ്രെയിം, ദീർഘകാല WP അപെക്സ് സസ്പെൻഷൻ, സ്വിച്ചബിൾ ഓഫ്-റോഡ് ABS, ക്രിസ്പ് 5 ഇഞ്ച് TFT ഡിസ്പ്ലേ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. 14.5 ലിറ്റർ ഫ്യുവൽ ടാങ്കും കംഫർട്ടബിൾ എർഗണോമിക്സും ഉള്ളതിനാൽ, ഇത് നിങ്ങളുടെ തടസ്സങ്ങൾ മറക്കാനാവാത്ത ഒരു അഡ്വഞ്ചറായി മാറ്റാൻ കഴിയും.

    താഴെയുള്ള സാങ്കേതിക സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ നോക്കാം’:

    1. പരമാവധി പവർ: 30.5 BHP @ 9,250 rpm

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 25 Nm @ 7,250 rpm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 228 mm

    4. നീളം: 2154 mm

    5. ഉയരം: 1263 mm

    6. വീതി: 900 mm

    Royal Enfield Himalayan 450

    Royal Enfield Himalayan 450 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകളിലൊന്നാണ്. മലനിരകളിൽ നിന്നുള്ള പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട ഇത് റോഡ് അവസാനിക്കുന്നിടത്ത് കരുത്തോടെ മുന്നേറുന്നു. അതിന്‍റെ 452 cc ഷെർപ്പ എഞ്ചിൻ ഗ്രിറ്റി ടോർക്ക് നൽകുന്നു, ഇത് ഡീപ് മഡ് അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റീപ്പ് ആൽപൈൻ ടെറൈൻ വഴി അനായാസം തരണം ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

    17 ലിറ്റർ ഫ്യുവൽ ടാങ്കിനൊപ്പം ദീർഘകാല ട്രാവൽ ഷോവ സസ്പെൻഷനും ബൈക്ക് ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നു. ഇതിന് റഗ്ഡ് ജിയോമെട്രി ഉണ്ട്, അതിനാൽ അതിൽ നിങ്ങൾക്ക് ആത്മവിശ്വാസമുണ്ട്. ഇത് ഹാൻലി വൈറ്റ്, സ്ലേറ്റ് പോപ്പി ബ്ലൂ, കാസ ബ്രൗൺ, മറ്റ് കളറുകൾ എന്നിവയിൽ ലഭ്യമാണ്

    5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകളിൽ ഒന്നിന്‍റെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ ഇതാ:

    1. പരമാവധി പവർ: 39.4 BHP @ 8,000 rpm

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 40 Nm @ 5,500 rpm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 230 mm

    4. നീളം: 2245 mm

    5. ഉയരം: 1316 mm

    6. വീതി: 852 mm

    Kawasaki Versys-X 300

    നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന യാത്രകൾ വാരാന്ത്യ യാത്രകളാക്കി മാറ്റാൻ നിർമ്മിച്ച വൈവിധ്യമാർന്ന അഡ്വഞ്ചർ ടൂററാണ് Kawasaki Versys-X 300. അസിസ്റ്റ്-ആൻഡ്-സ്ലിപ്പർ ക്ലച്ച് ഉള്ള ഉയർന്ന റിവിംഗ് 296cc പാരലൽ-ട്വിൻ എഞ്ചിനാണ് ഇതിന് കരുത്ത് നൽകുന്നത്.

    തൽഫലമായി, ഇത് തുറന്ന മോട്ടോർവേകളിലും രാജ്യ പാതകളിലും അവിശ്വസനീയമായ സുഗമവും വിശ്വസനീയവുമായ പ്രകടനം നൽകുന്നു. അതിന്‍റെ പ്രയോജനകരമായ ആഡ്‌വി സ്റ്റൈലിംഗിനെ ലോംഗ്-ട്രാവൽ സസ്പെൻഷൻ, ഒരു ടോൾ വിൻഡ്‌സ്‌ക്രീൻ, ബമ്പി ടാർമാക്കിനും ലൈറ്റ് ട്രെയിലുകൾക്കും 19-ഇഞ്ച് ഫ്രണ്ട് സ്പോക്ക്ഡ് വീലുകൾ എന്നിവ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.

    അതിലുപരി, 815mm സീറ്റ് ഉയരവും ഉദാരമായ 17-ലിറ്റർ ടാങ്കും ഉള്ള Kawasaki Versys-X 300 അനായാസമായ ദീർഘദൂര കമ്പാനിയനാണ്. 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കിന്‍റെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ നോക്കാം:

    1. പരമാവധി പവർ: 38.8 BHP @ 11,500 rpm

    2. പരമാവധി ടോർക്ക്: 26 Nm @ 10,000 rpm

    3. ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്: 180 mm

    4. നീളം: 2170 mm

    5. ഉയരം: 1390 mm

    6. വീതി: 860 mm

    ഒപ്പം വായിക്കുക: ഇന്ത്യയിലെ ബജാജ് ബൈക്കുകളുടെ വില: പുതിയ മോഡലുകൾ, സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവയ്ക്കുള്ള സമഗ്രമായ ഗൈഡ്

    ചുരുക്കരൂപം

    ഇന്ത്യൻ മോട്ടോർ ഹെഡ്സ് ഓഫ്-റോഡിന്‍റെ ആവേശം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. 5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾ, ആ സ്വപ്നം താങ്ങാനാവുന്ന യാഥാർത്ഥ്യമാകുന്നു. അതിനാൽ, ഞങ്ങൾ സാമ്പത്തിക സംരക്ഷണം കൈകാര്യം ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ബൈക്ക് അഡ്വഞ്ചർ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുക.

    ബൈക്ക് ഇൻഷുറൻസിന് ഓൺലൈനായി തൽക്ഷണം ക്വോട്ട് ലഭിക്കുന്നതിന് ബജാജ് ജനറൽ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ കംഫർട്ട് സോണിൽ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ പോളിസി, പുതുക്കലുകൾ, ക്യാഷ്‌ലെസ് ഗ്യാരേജുകൾ എന്നിവ ട്രാക്ക് ചെയ്യുക. ഇന്ന് തന്നെ നിങ്ങളുടെ റൈഡ് ഇൻഷുർ ചെയ്യുക!

    പതിവ് ചോദ്യങ്ങൾ

    Yezdi Adventure-ന്‍റെ കളർ ഓപ്ഷനുകൾ എന്തൊക്കെയാണ്?

    Yezdi Adventure ൽ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്ന നിരവധി കളർ ഓപ്ഷനുകളുണ്ട്. ഇതിൽ ടോർണാഡോ ബ്ലാക്ക്, ഗ്ലേസിയർ വൈറ്റ്, നെബുല ബ്ലൂ വൈറ്റ്, യെല്ലോ ഫാൽക്കൺ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

    Himalayan 450 ഉയർന്ന മെയിന്‍റനൻസ് ആവശ്യമാണോ?

    ഇല്ല, Himalayan 450 ഉയർന്ന മെയിന്‍റനൻസ് ആയി വിദഗ്ധർ പരിഗണിക്കുന്നില്ല. ഇതിന് സ്റ്റാൻഡേർഡ് സർവ്വീസിംഗ്, പതിവ് ചെയിൻ കെയർ, മറ്റ് ബൈക്കുകൾ പോലെ മെയിന്‍റനൻസ് എന്നിവ ആവശ്യമാണ്.

    ഒരു അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്ക് വാങ്ങുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട പ്രാഥമിക ഘടകങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ്?

    5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾ വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങൾ പരിഗണിക്കേണ്ട നിരവധി ഘടകങ്ങളുണ്ട്. ഇതിൽ എഞ്ചിൻ കപ്പാസിറ്റി, നിങ്ങളുടെ സ്കിൽ ലെവൽ, സസ്പെൻഷൻ ട്രാവൽ, ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ്, വീൽ സൈസ്, ഇന്ധന റേഞ്ച്, എർഗോണോമിക്സ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

    ₹5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾക്ക് ഇൻഷുറൻസ് ചെലവേറിയതാണോ?

    5 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള അഡ്വഞ്ചർ ബൈക്കുകൾക്കുള്ള ഇൻഷുറൻസ് ചെലവ് ബജാജ് ജനറൽ ഇൻഷുറൻസിൽ താങ്ങാനാവുന്നതാണ്. എന്നിരുന്നാലും, എഞ്ചിൻ ഡിസ്പ്ലേസ്മെന്‍റ്, കവറേജ് തരം അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഘടകങ്ങളെ ആശ്രയിച്ച് നിങ്ങളുടെ പ്രീമിയം തുക വ്യത്യാസപ്പെടാം.

    **സ്റ്റാൻഡേർഡ് T&C ബാധകം

    നിരാകരണം: ഇൻഷുറൻസ് പ്രേരണാ വിഷയമാണ്. ആനുകൂല്യങ്ങൾ, ഒഴിവാക്കലുകൾ, പരിധികൾ, നിബന്ധനകൾ, വ്യവസ്ഥകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, വിൽപ്പന പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി സെയിൽസ് ബ്രോഷർ/പോളിസി നിബന്ധനകൾ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം വായിക്കുക.

    നിരാകരണം: ഈ പേജിലെ ഉള്ളടക്കം പൊതുവായതും വിവരദായകവും വിശദവുമായ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് മാത്രം പങ്കിടുന്നതുമാണ്. ഇത് ഇന്‍റർനെറ്റിലെ നിരവധി സെക്കന്‍ററി സ്രോതസ്സുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, ഇത് മാറ്റത്തിന് വിധേയമാണ്. ബന്ധപ്പെട്ട തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി ഒരു വിദഗ്ദ്ധനെ കൺസൾട്ട് ചെയ്യുക.

    ബന്ധപ്പെട്ട ബ്ലോഗുകൾ:

    മികച്ച ഏഥർ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടർ ഇന്ത്യ മോഡലുകൾ: പൂർണ്ണമായ ലിസ്റ്റ് (2026)

    ഇന്ത്യയിൽ 10 ലക്ഷത്തിന് താഴെയുള്ള മികച്ച ഓട്ടോമാറ്റിക് കാറുകൾ: മികച്ച തിരഞ്ഞെടുക്കലുകൾ

    2025 ലെ 7 മികച്ച ബൈക്ക് ഹാൻഡിൽബാറുകൾ - ഓരോ റൈഡിംഗ് സ്റ്റൈലിനുമുള്ള മികച്ച തിരഞ്ഞെടുക്കലുകൾ

    2026 ൽ ഹൈദരാബാദിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച ബൈക്ക് യാത്രകൾ

    ഡിജിറ്റൽ ആകൂ

    ബജാജ് ജനറൽ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക!

    godigi-bg-img