Lઓ-મેંટેનન્સ બાઇક in ઇન્ડિયા ઓછા મેઇન્ટેનન્સ ખર્ચ પર ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા, દૈનિક મુસાફરી માટે વધુ સારું માઇલેજ અને અન્ય સ્પર્ધાત્મક લાભો પ્રદાન કરે છે. 2026 સુધી, આ કેટેગરીમાં બજાજ, Hero, Honda અને TVS જેવા ઉત્પાદકોના મોટરસાઇકલ શામેલ છે
જોકે આ બાઇક્સમાં ઓછી ક્ષમતાના એન્જિન હોય છે, પરંતુ તેઓ સામાન્ય રીતે શ્રેષ્ઠ માઇલેજ, રાઇડિંગ કમ્ફર્ટ અને સૌથી મહત્વપૂર્ણ, ઓછી એક્સ-શોરૂમ કિંમત ઑફર કરે છે. તેની સાથે, સ્પેર પાર્ટ્સની વ્યાપક ઉપલબ્ધતા અને સરળ જાળવણી લાંબા ગાળે વધુ બચતમાં મદદ કરે છે.
તમને માહિતગાર ખરીદીનો નિર્ણય લેવામાં મદદ કરવા માટે, આ બ્લૉગ આ કેટેગરીમાં લોકપ્રિય બાઇક, તેમની એક્સ-શોરૂમ કિંમત, વિશિષ્ટતાઓ અને વધુને કવર કરે છે.
ભારતમાં ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇકમાં બજાજના મોટરસાઇકલ મોડેલ જેમ કે Platina, CT 110, Pulsar 125, Hero દ્વારા Splendor અને TVS અને Honda દ્વારા મોડેલ શામેલ છે. નીચેના ટેબલમાં આ મેક અને મોડેલની એક્સ-શોરૂમ કિંમત અને તમારી સુવિધા માટે તેમના અસ્થાયી જાળવણી ખર્ચનો સમાવેશ થાય છે:
બાઇકનું નામ | એક્સ-શોરૂમ કિંમત (દિલ્હી) | સરેરાશ જાળવણી ખર્ચ |
Bajaj Platina 100 | ₹72, 942 થી શરૂ | ₹800 અને ₹1500 વચ્ચે |
Bajaj Platina 110 Drum | ₹72, 428 થી શરૂ | ₹1,000 અને ₹1,400 ની વચ્ચે |
BajaJ CT 110X | ₹74,930 થી શરૂ થાય છે | આશરે ₹800 થી ₹1,200 |
Hero Splendour Plus | ₹77,777 થી શરૂ થાય છે | આશરે ₹700 અને ₹1000 વચ્ચે |
Hero HF Deluxe Pro | ₹72,620 થી શરૂ | સામાન્ય રીતે ₹1,000 અને ₹1,500 વચ્ચે |
Honda Shine 100 | ₹65,642 થી શરૂ | સામાન્ય રીતે ₹1,100 અને ₹1,600 વચ્ચે |
Honda Shine125 | કિંમત ₹82,253 થી શરૂ થાય છે | સામાન્ય રીતે ₹1,400-₹2,000 ની વચ્ચે હોય છે |
TVS Sport | કિંમત ₹58,750 થી શરૂ થાય છે | ₹500 અને ₹1,500 વચ્ચે |
TVS Start City Plus | ₹72,500 થી શરૂ | ₹400 અને ₹1,000 ની વચ્ચે |
હવે તમારી પાસે 2026 માં ભારતમાં શ્રેષ્ઠ ઓછી જાળવણી ધરાવતી બાઇક ની ઝલક છે, તમારે તેમની દરેક વિશિષ્ટતાઓ અને અતિરિક્ત સુવિધાઓની નોંધ લેવી આવશ્યક છે. તેમને સમજવાથી તમને આ બાઇકની જાળવણી શુલ્કની સરખામણી કરવામાં મદદ મળે છે અને તમને માહિતગાર ખરીદીનો નિર્ણય લેવામાં મદદ મળી શકે છે:
આ મોટરસાઇકલ પરફોર્મન્સ, આરામ અને ઇંધણ કાર્યક્ષમતાનું કાર્યક્ષમ સંયોજન પ્રદાન કરે છે. પ્રવર્તમાન આધુનિક સુવિધાઓથી સજ્જ, તેના ઓછા મેઇન્ટેનન્સ ખર્ચ વ્યાજબી બજેટમાં સવારી બાઇક શોધતા ગ્રાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે.
1. એન્જિનનો પ્રકાર: તે ઇકો-થ્રસ્ટ ફ્યૂઅલ ઇન્જેક્શન (ET-Fi) સાથે 4-સ્ટ્રોક, સિંગલ-સિલિન્ડર, એર-કૂલ્ડ એન્જિન સાથે આવે છે
2. એન્જિન ડિસ્પ્લેસમેન્ટ: તે 109.7cc એન્જિન ધરાવે છે, જે દૈનિક મુસાફરી માટે કાર્યક્ષમ છે.
3. મહત્તમ પાવર: તે 7350 rpm પર 8.08 bhp બનાવે છે.
4. મહત્તમ ટૉર્ક: મોટરસાઇકલ 4500 rpm પર 8.7 Nm ટૉર્ક જનરેટ કરે છે.
5. બ્રેક્સ: ફ્રન્ટ વ્હીલ 130 mm ડ્રમ અથવા 240 mm ડિસ્ક બ્રેક સાથે આવે છે. તેનું રિયર વ્હીલ 110 mm ડ્રમ બ્રેક સાથે સજ્જ છે.
6. ઇંધણ ટેન્ક: આ બાઇકમાં 12 લિટરની ઇંધણ ટેન્ક છે.
ઓછી મેઇન્ટેનન્સ શા માટે: તેના વિશ્વસનીય એન્જિન અને ટકાઉ બિલ્ડને કારણે, જો તમે સાવચેતી સાથે ડ્રાઇવ કરો છો તો તેના માટે ઓછી વારંવાર મેઇન્ટેનન્સની જરૂર છે.
TVS Sport ભારતમાં એક અન્ય લો-મેન્ટેનેન્સ બાઇક છે. આ સ્ટાઇલિશ કમ્યુટર મોટરસાઇકલ કાર્યક્ષમ માઇલેજ સાથે આવે છે, જે દરેક ભારતીયની દૈનિક મુસાફરીની જરૂરિયાતો સાથે સંરેખિત છે. તેની હળવી ડિઝાઇન શહેરોના વ્યસ્ત રસ્તાઓ પર નેવિગેટ કરવામાં મદદ કરે છે અને વ્યાજબી કિંમત સાથે આવે છે.
1. એન્જિનનો પ્રકાર: TVS સ્પોર્ટમાં ફ્યૂઅલ ETFi ઇકો થ્રસ્ટ ફ્યૂઅલ ઇન્જેક્શન ટેક્નોલોજી સાથે સિંગલ-સિલિન્ડર, 4-સ્ટ્રોક એર-કૂલ્ડ એન્જિન છે.
2. એન્જિન ડિસ્પ્લેસમેન્ટ: TVS સ્પોર્ટની ક્યુબિક ક્ષમતા (CC) માં ડિસ્પ્લેસમેન્ટ 109.7 છે.
3. મહત્તમ પાવર અને ટૉર્ક: તે 7350 rpm પર મહત્તમ 8.08 bhp પાવર ઉત્પન્ન કરે છે. ટૉર્ક 4500 rpm પર 80.7 Nm છે.
4. ટ્રાન્સમિશનનો પ્રકાર: આ બાઇક 4-સ્પીડ કૉન્સ્ટન્ટ મેશ ટ્રાન્સમિશન સાથે આવે છે.
5. સસ્પેન્શન: તે આગળ ટેલિસ્કોપિક ઓઇલ-ડેમ્પડ સસ્પેન્શન અને પાછળ 5 સ્ટેપ ઍડજસ્ટેબલ હાઇડ્રોલિક શૉક ઍબ્સોર્બર ધરાવે છે.
6. ઇંધણ ટેન્કની ક્ષમતા: 10 લીટર.
ઓછી જાળવણી માટે કારણ: તેના માઇલેજ ઉપરાંત, તેના સ્પેર પાર્ટ્સ બજારમાં સરળતાથી ઉપલબ્ધ છે, જે રિપેરને ઓછા ખર્ચાળ બનાવે છે.
બાઇક પ્રેમીઓ વચ્ચે, Hero Splendor Plus ભારતીય બજારમાં તેની રજૂઆત પછી મનપસંદમાંથી એક છે. તેનું ખૂબ જ ઇંધણ-કાર્યક્ષમ એન્જિન અને હળવા ડિઝાઇન તેને કોઈપણ પ્રકારના રાઇડર માટે સુસંગત બનાવે છે. દૈનિક ઑફિસ રાઇડ અથવા વીકેન્ડ ડ્રાઇવ માટે વિશ્વસનીય પાર્ટનર તરીકે, આ તમારી આદર્શ પસંદગી હોઈ શકે છે.
1. એન્જિન: Hero Splendour Plus 97.2 cc એર-કૂલ્ડ સિંગલ-સિલિન્ડર એન્જિન સાથે આવે છે.
2. મહત્તમ પાવર: તે 8000 rpm પર 7.9 bhp બનાવે છે
3. મહત્તમ ટૉર્ક: 6000 rpm પર 8.05 Nm ટૉર્ક જનરેટ કરે છે
4. બ્રેકનો પ્રકાર: ડ્રમ બ્રેક
5. ફ્રન્ટ અને રિયર સસ્પેન્શન: ફ્રન્ટ અને સ્વિંગઆર્મ પર ટેલિસ્કોપિક હાઇડ્રૉલિક સસ્પેન્શન 5-સ્ટેપ ઍડજસ્ટેબલ હાઇડ્રોલિક શૉક ઍબ્સોર્બર સાથે
જે તેને ઓછા મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક બનાવે છે: તેનું સરળ એન્જિન સર્વિસ કરવામાં સરળ છે. બલ્બ અને બ્રેક પેડ જેવા સ્પેર પાર્ટ્સ વ્યાજબી અને વ્યાપક રીતે ઉપલબ્ધ છે, જે મેઇન્ટેનન્સ બજેટ-ફ્રેન્ડલી બનાવે છે.
આ પણ વાંચો: ભારતમાં Yamaha YZF-R6 નો ખર્ચ: એક સંપૂર્ણ ઓવરવ્યૂ
આ બાઇક એવા રાઇડર્સ માટે બનાવવામાં આવી છે જેઓ હવે અને પછી મુશ્કેલ રોડ પરિસ્થિતિઓમાંથી પસાર થાય છે. તેના વધેલા ફેન્ડર સાથે તેની મજબૂત ફ્રેમ તેને શહેરી, અર્ધ-શહેરી અને ગ્રામીણ વિસ્તારોમાં સમાન અને ખડતલ રસ્તાઓ માટે યોગ્ય બનાવે છે. ભારતમાં ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇકમાંથી એક હોવાથી, CT 110X ઘણા ભારતીય રાઇડરની પ્રથમ પસંદગી બની જાય છે.
1. એન્જિન ક્ષમતા અને પ્રકાર: તે 115.45 cc સિંગલ-સિલિન્ડર, 4-સ્ટ્રોક, DTS-i એન્જિન ધરાવે છે.
2. મહત્તમ પાવર: તે 7500 rpm પર મહત્તમ 9.37 bhp બનાવે છે.
3. મહત્તમ ટૉર્ક: બાઇક 5500 rpm પર 9.9 Nm જનરેટ કરવામાં સક્ષમ છે.
4. બ્રેક્સ: CBS ટેક્નોલોજી સાથે આગળ 130 mm ડ્રમ બ્રેક અને પાછળ 110 mm ડ્રમ સાથે આવે છે.
5. સસ્પેન્શન: ફ્રન્ટ પર હાઇડ્રૉલિક ટેલિસ્કોપિક સસ્પેન્શન અને રીઅર પર સ્પ્રિંગ-ઇન-સ્પ્રિંગ (SNS) સસ્પેન્શન.
6. ટેન્કની ક્ષમતા: 11 લીટર
શું CT 110Xને ઓછી જાળવણી બનાવે છે: તેના મુશ્કેલ બાંધકામ વારંવાર રિપેરની જરૂરિયાતને ઘટાડે છે. એક સરળ ડિઝાઇન સર્વિસિંગને ઝડપી અને આર્થિક પણ બનાવે છે.
શું તમે દૈનિક મુસાફરી માટે ખૂબ જ વાજબી રાઇડ શોધી રહ્યા છો? બજાજ પ્લેટિના 100 આ સેગમેન્ટમાં યોગ્ય છે અને તેમાં ભારતમાં ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક
1. એન્જિનનું વર્ણન: તે આઇકોનિક DTS-i ટેક્નોલોજી સાથે શક્તિશાળી 99.59 cc 4-સ્ટ્રોક એન્જિન ધરાવે છે.
2. મહત્તમ પાવર: તે 7500 rpm પર 8.08 bhp ઉત્પન્ન કરે છે.
3. મહત્તમ ટૉર્ક: આ મોટરસાઇકલ 7500 rpm પર 8.3 Nm નું ટૉર્ક ઉત્પન્ન કરે છે.
4. બ્રેક્સ: તેના ફ્રન્ટ વ્હીલમાં 130mm ડ્રમ છે, અને રિયર વ્હીલમાં એન્ટી-સ્કિડ બ્રેકિંગ સિસ્ટમ સાથે 110 mm ડ્રમ છે.
5. સસ્પેન્શન: Platina 100ના ફ્રન્ટ વ્હીલમાં 135 mm હાઇડ્રોલિક ટેલિસ્કોપિક ફોર્ક્સ છે, અને રિયર વ્હીલમાં 110 mm SOS સસ્પેન્શન છે.
તે શા માટે ઓછી જાળવણી છે: એર-કૂલ્ડ એન્જિન અને મૂળભૂત ઘટકો સાથે તેની સરળ અને મજબૂત મિકેનિકલ ડિઝાઇન સરળતાથી તોડતી નથી, જ્યારે સમયાંતરે જાળવણી ખૂબ જ વ્યાજબી છે.
ભારતમાં ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇકમાંથી એક તરીકે, Bajaj Platina 110 આરામ અને માઇલેજ વચ્ચે યોગ્ય બૅલેન્સ ધરાવે છે, જે તેને બજાજ દ્વારા ઉત્પાદિત સૌથી લોકપ્રિય બાઇકમાંથી એક બનાવે છે. તેની લાંબી અને સારી રીતે કુશન કરેલ સીટ શહેરની રાઇડ દરમિયાન સરળ અનુભવ પ્રદાન કરે છે. તેની ઇંધણ કાર્યક્ષમતા અને ઓછી વારંવાર જાળવણીની જરૂરિયાતો તેને ખર્ચ-અસરકારક બનાવે છે.
1. એન્જિનનો પ્રકાર અને ક્ષમતા: તે શક્તિશાળી 115.06 cc, 4-સ્ટ્રોક DTS-i એન્જિન સાથે આવે છે.
2.મહત્તમ પાવર: 7500 rpm પર 9.37 bhp જનરેટ કરે છે
3. મહત્તમ ટૉર્ક: Platina 110 5500 rpm પર 9.9 Nm ટૉર્ક ઉત્પન્ન કરે છે
4. બ્રેક: ફ્રન્ટ વ્હીલ 130 mm ડ્રમ સાથે આવે છે, અને તેના રિયર વ્હીલમાં CBS ટેક્નોલોજી સાથે 110 mm ડ્રમ બ્રેક છે.
5. સસ્પેન્શન: આગળ, તેમાં હાઇડ્રોલિક ટેલિસ્કોપિક સસ્પેન્શન છે, અને તેના પાછળના ભાગમાં નાઇટ્રોક્સ સાથે સ્પ્રિંગ-ઑન-સ્પ્રિંગ (SOS) સસ્પેન્શન સેટઅપ છે.
6. ટેન્કની ક્ષમતા: 11 લીટર
જે તેને ઓછું મેઇન્ટેનન્સ બનાવે છે: સ્પેર પાર્ટ્સની વ્યાપક ઉપલબ્ધતા તેમને સસ્તું બનાવે છે. ઉપરાંત, તેની ઓછી જટિલ ડિઝાઇન મિકેનિક્સ માટે જાળવણીને ચલાવવાનું સરળ બનાવે છે.
આ પણ વાંચો: ભારતમાં 2 લાખથી ઓછી કિંમતની શ્રેષ્ઠ બાઇક - કિંમત, ઑફર
Hero દ્વારા HF ડિલક્સ પ્રો ભારતમાં મેન્ટેનન્સ અને માઇલેજ બંનેના સંદર્ભમાં બજેટ-ફ્રેન્ડલી મોટરસાઇકલ છે. તેની હળવી ડિઝાઇન અને સરળતા શહેરો અને ગામોમાં મુસાફરી માટે શ્રેષ્ઠ અનુકૂળ છે. જો તમે દેખાવ અને પરફોર્મન્સ સાથે સમાધાન કર્યા વિના ખર્ચ-અસરકારક મોટરસાઇકલ શોધી રહ્યા છો, તો આ તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ હોઈ શકે છે.
1. એન્જિન: 97.2 cc, એર-કૂલ્ડ, 4-સ્ટ્રોક, સિંગલ-સિલિન્ડર એન્જિન સાથે આવે છે.
2. મહત્તમ પાવર: 8000 rpm પર 7.9 bhp ઉત્પન્ન કરે છે
3. મહત્તમ ટૉર્ક: 6000 rpm પર 8.05 Nm ટૉર્ક ઉત્પન્ન કરે છે
4. બ્રેક્સ: HF ડિલક્સ પ્રોમાં આગળ 130 mm ડ્રમ બ્રેક અને પાછળ ઇન્ટિગ્રેટેડ બ્રેકિંગ સિસ્ટમ સાથે 130 mm ડ્રમ છે.
5. સસ્પેન્શન: તે આગળ અને પાછળ ટેલિસ્કોપિક હાઇડ્રોલિક શૉક ઍબ્સોર્બરની સુવિધા આપે છે; તેમાં 2-સ્ટેપ ઍડજસ્ટેબલ હાઇડ્રોલિક સસ્પેન્શન છે.
જે તેને ઓછું મેઇન્ટેનન્સ બનાવે છે: રોજિંદા વપરાશ માટે બનાવેલ, HF Deluxe પ્રોને ન્યૂનતમ મેઇન્ટેનન્સની જરૂર છે. તેના ઓછા ખર્ચના ઘટકો મેઇન્ટેનન્સ ખર્ચને વ્યાજબી રાખવામાં મદદ કરે છે.
Honda ની Shine 100 ભારતમાં ઓછા મેઇન્ટેનન્સવાળી બાઇક્સની કેટેગરી હેઠળ આવે છે. વિશ્વસનીય અને શક્તિશાળી એન્જિન, તેની હળવી ડિઝાઇન અને વ્યસ્ત રસ્તાઓ પર વધુ અનુકૂળતા તેને દૈનિક પ્રવાસીઓમાં લોકપ્રિય બનાવે છે. તેની સરળ રાઇડિંગ અનુભવ અને સુરક્ષા સુવિધાઓ રોજિંદા મુસાફરીને આનંદદાયક બનાવે છે.
1. એન્જિન: તે 98.98 cc 4-સ્ટ્રોક SI એન્જિનની સુવિધા આપે છે.
2. મહત્તમ પાવર: 7500 rpm પર 7.28 bhp ઉત્પન્ન કરે છે.
3. મહત્તમ ટૉર્ક: Honda Shine 100 5000 rpm પર 8.05 Nm ટૉર્ક ઉત્પન્ન કરે છે.
4. ફ્યૂઅલ સિસ્ટમ: પીજીએમ-એફઆઈ ફ્યૂઅલ ઇન્જેક્શન ટેક્નોલોજીની વિશેષતા છે.
5. બ્રેકનો પ્રકાર: તે આગળ 130 mm ડ્રમ બ્રેક અને પાછળ 110 mm ડ્રમ બ્રેક સાથે આવે છે.
6. સસ્પેન્શન: પાછળ ટેલિસ્કોપિક ફ્રન્ટ અને ટ્વિન સસ્પેન્શન ધરાવે છે.
Honda Shineનો 125cc વેરિયન્ટ તેના 100 cc કાઉન્ટરપાર્ટ કરતાં પાવરમાં વધારો કરે છે. ભારતમાં શ્રેષ્ઠ ઓછી જાળવણી ધરાવતી બાઇકમાંથી એક હોવાથી, તે શ્રેષ્ઠ આરામ અને વધુ સસ્પેન્શન પ્રદાન કરે છે. ઍડવાન્સ્ડ સુવિધાઓ અને એકંદરે સ્ટાઇલિશ લુક સાથે તેનું ડિજિટલ સ્પીડોમીટર તેને અલગ બનાવે છે જ્યારે તમે દૈનિક મુસાફરી અથવા લાંબી ડ્રાઇવ માટે રાઇડ પર આશા રાખો છો.
1. એન્જિન: તે શક્તિશાળી 123.94 cc, 4-સ્ટ્રોક એન્જિન સાથે આવે છે.
2. મહત્તમ પાવર અને ટૉર્ક: @ 7500 rpm પર 10.63 bhp જનરેટ કરે છે અને 6000 rpm પર 11 Nm ટૉર્ક ઉત્પન્ન કરે છે.
3. ઇંધણ સિસ્ટમ: ઍડ્વાન્સ્ડ PGM-FI ઇંધણ સિસ્ટમ સાથે આવે છે.
4. બ્રેક્સ: તે ફ્રન્ટ પર 240 mm ડિસ્ક બ્રેક અને રિયર વ્હીલ માટે 130 mm ડ્રમ બ્રેક ધરાવે છે.
5. સસ્પેન્શન: તે આગળ ટેલિસ્કોપિક સસ્પેન્શન અને હાઇડ્રોલિક રિયર સસ્પેન્શન ધરાવે છે.
જેમને ઑફિસ અથવા બિઝનેસ માટે દૈનિક મુસાફરીની જરૂર છે તેઓ ભારતમાં ઓછા ખર્ચની મેઇન્ટેનન્સ બાઇક પસંદ કરે છે કારણ કે તેઓ આરામ, વિશ્વસનીયતા અને સુરક્ષાના મિશ્રણ સાથે બચતને પ્રાથમિકતા આપે છે:
લો-મેંટેનન્સ બાઇક સામાન્ય રીતે ઘણી વિશેષતાઓ અથવા ટેક્નોલોજી વગર દૈનિક મુસાફરી માટે બનાવવામાં આવે છે. આ બાઇક સામાન્ય રીતે ઓછી ક્ષમતા ધરાવતી પરંતુ શક્તિશાળી એન્જિન સાથે આવે છે, જે ખરીદીની કિંમત ઘટાડે છે, વ્યાજબીપણું વધારે છે. જેમ તમે ઉપર જોયું છે, આવી બાઇક ₹65,642 ની એક્સ-શોરૂમ કિંમત સાથે આવે છે, જેના પરિણામે વ્યાજબી ઑન-રોડ કિંમત મળે છે.
લોકો દૈનિક ચાલવાના ખર્ચને ઘટાડવા માટે ભારતમાં ઓછી જાળવણી ધરાવતી બાઇક પસંદ કરે છે, તેમના ખર્ચને ઘરગથ્થું બજેટને અનુરૂપ રાખો અને રસ્તાઓની માંગ પર ઝંઝટ-મુક્ત મુસાફરીનો આનંદ માણો. આ ટકાઉ છે, ઓછા મેઇન્ટેનન્સની જરૂર છે અને તેમાં વ્યાપક રીતે ઉપલબ્ધ સ્પેર પાર્ટ્સ છે. ઇંધણ કાર્યક્ષમતા સાથે, આવી બાઇક દૈનિક રાઇડ માટે ખર્ચ-અસરકારક ઉકેલ છે.
બજેટની કિંમત પર ટકાઉપણું, ઇંધણ કાર્યક્ષમતા અને સરળ રાઇડિંગ અનુભવ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે, ઉત્પાદકો બાઇકની ડિઝાઇન અને ટેક્નોલોજીને સરળ રાખે છે. ઉદાહરણ તરીકે, તેમાંના મોટા ભાગના એર-કૂલ્ડ એન્જિન સાથે આવે છે. તેલ અથવા લિક્વિડ-કૂલ્ડ એન્જિનની તુલનામાં, આ જાળવવાનું સરળ છે, અને મિકેનિક્સ વિશેષ સાધનો વગર તેમને રિપેર કરી શકે છે, જે ખર્ચ ઘટાડે છે.
ઘણા ભારતીય બાઇકના માલિકો તેમની મોટરસાઇકલને વારંવાર અપગ્રેડ કરવાને બદલે લાંબા સમય સુધી રાખે છે. આનું કારણ એ છે કે ભારતમાં ઓછી જાળવણી ધરાવતી બાઇક સામાન્ય રીતે વર્ષોથી પરફોર્મન્સ જાળવી રાખે છે. સમયસર સર્વિસ અને ન્યૂનતમ મેઇન્ટેનન્સ સાથે, આ બાઇક વ્યવહારુ લાંબા ગાળાનું ઇન્વેસ્ટમેન્ટ કરે છે, જ્યારે તેમની ટકાઉક્ષમતા મોટા રિપેર ખર્ચને ટાળવામાં મદદ કરે છે.
ભારતીય રસ્તાઓ પર વાહન ચલાવવામાં ઘણીવાર ગીચ ટ્રાફિક અને વારંવાર બંધ થવો અને લાંબા સમય સુધી નિષ્ક્રિય રહેવાનો સમાવેશ થાય છે. ઓછા મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક પરફોર્મન્સ સાથે રોજિંદી પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવા માટે બનાવવામાં આવી છે, તેથી તેમના એન્જિન મિકેનિકલ નિષ્ફળતા અને અન્ય જટિલતાઓની સંભાવનાઓને ઘટાડે છે.
વપરાયેલી બજારમાં, આવી મોટરસાઇકલની માંગ સામાન્ય રીતે વધુ હોય છે. સાબિત સર્વિસ રેકોર્ડ ધરાવતી કેટેગરીની સારી રીતે જાળવવામાં આવેલી મોટરસાઇકલ સામાન્ય રીતે સારું રીસેલ મૂલ્ય આકર્ષિત કરે છે. તેથી, જ્યારે તમે તેની માલિકી ધરાવો છો ત્યારે જાળવણી પર બચત કરવા ઉપરાંત, તમે વધુ અપગ્રેડ કરવા માટે યોગ્ય રકમને પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકો છો.
આ પણ વાંચો: ભારતમાં લેટેસ્ટ બાઇક
બચતની ખાતરી કરવા ઉપરાંત, આ ભારતમાં ઓછી જાળવણી ધરાવતી બાઇક તમારા એકંદર બાઇક ઇન્શ્યોરન્સ ખર્ચને પણ ઘટાડે છે. અહીં કેટલાક કારણો છે:
તમે નોંધ્યું છે કે સૌથી ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક ઓછી ક્ષમતાવાળી એન્જિન સાથે આવે છે, જે તમારા પ્રીમિયમને ઑપ્ટિમાઇઝ કરે છે. ઉદાહરણ તરીકે, થર્ડ-પાર્ટી ઇન્શ્યોરન્સ પ્રીમિયમ બાઇકની એન્જિન ક્ષમતા પર આધારિત હોવાથી, તે સામાન્ય રીતે હાઇ-એન્ડ બાઇકની તુલનામાં ઓછા પ્રીમિયમમાં પરિણમે છે.
ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક ઘણીવાર ઓછી IDV આપે છે. જેમ કે આવી બાઇક ઓછી કિંમતના ટૅગ સાથે આવે છે અને કારણ કે IDV સામાન્ય રીતે ડેપ્રિશિયેશન પછી વર્તમાન માર્કેટ વેલ્યૂ પર આધારિત હોય છે, તેથી તે પ્રીમિયમને ઑપ્ટિમાઇઝ કરવામાં મદદ કરે છે.
હાઇ-એન્ડ મોટરસાઇકલમાં વિવિધ ઍડ-ઑનની જરૂર પડી શકે છે; ભારતમાં ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક સામાન્ય રીતે. આવી બાઇક માટે, ઝીરો ડેપ્રિશિયેશન, 24*7 રોડ આસિસ્ટન્સ વગેરે જેવા ઍડ-ઑન સામાન્ય રીતે પૂરતા હોય છે, જે એકંદર ઇન્શ્યોરન્સ ખર્ચને ઘટાડે છે.
ભારતમાં ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક દૈનિક ઉપયોગ માટે વિશ્વસનીય પરફોર્મન્સ સાથે આરામદાયક રાઇડ ઑફર કરે છે. જોકે તેઓ સામાન્ય રીતે ઓછી ક્ષમતાના એન્જિન સાથે આવે છે, પરંતુ તેઓ હજુ પણ શક્તિશાળી છે અને તેમને વારંવાર જાળવણીની જરૂર પડે છે. તેમની વધારાની ઉપલબ્ધતા અને સરળતા જાળવણી ખર્ચ ઘટાડે છે.
ઉત્પાદકો દ્વારા વિવિધ બાઇક મોડેલ છે જેને ઓછા મેઇન્ટેનન્સની જરૂર છે. ઉદાહરણ તરીકે, Bajaj Platina 100 અને 110 વગેરે જેવી મોટરસાઇકલ, વિશ્વસનીયતા અને ઓછી જાળવણીનું મિશ્રણ પ્રદાન કરે છે.
સૌથી ઓછી મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક રાઇડરની સંતુષ્ટિ માટે ટકાઉપણું પ્રદાન કરે છે. ઉદાહરણ તરીકે, બજાજ CT 110X વધુ આરામ સાથે વ્યસ્ત અને અસમાન રોડનો સામનો કરવા માટે બનાવવામાં આવ્યું છે.
બાઇક ઉત્પાદકો ઓછા મેઇન્ટેનન્સ ધરાવતી બાઇક સાથે શ્રેષ્ઠ વ્યાજબીપણું ઑફર કરે છે, જે તેમને વ્યાજબી બનાવે છે. Honda Shine 100 જેવી મોટરસાઇકલની એક્સ-શોરૂમ કિંમત ₹65,642 છે.
શિડ્યૂલ્ડ સર્વિસિંગ અને કાળજીપૂર્વક રાઇડિંગ સાથે, આવી બાઇક સામાન્ય રીતે મોટી સમસ્યાઓ થાય તે પહેલાં તેમના જીવનકાળમાં 50,000-70,000 કિમી સુધી ચાલે છે.
ભારતમાં સૌથી વધુ લો-મેન્ટેનન્સ બાઇક એન્જિન ઑઇલ રિફિલ અને ઑઇલ ફિલ્ટરમાં ફેરફારોની જરૂર છે. કારણ કે તેમાંના મોટા ભાગના એર-કૂલ્ડ હોય છે, તેથી સામાન્ય રીતે રેડિયેટર ફ્લશની જરૂર નથી.
**સ્ટાન્ડર્ડ નિયમો અને શરતો લાગુ
ડિસ્ક્લેમર: ઇન્શ્યોરન્સ એ આગ્રહની વિષયવસ્તુ છે. લાભો, બાકાત, મર્યાદાઓ, નિયમો અને શરતો વિશે વધુ વિગતો માટે, કૃપા કરીને વેચાણ પૂર્ણ કરતા પહેલાં સેલ્સ બ્રોશર/પૉલિસી નિયમાવલીને કાળજીપૂર્વક વાંચો.
અસ્વીકરણ: આ પેજ પરની સામગ્રી સામાન્ય છે અને માત્ર માહિતીસભર અને સ્પષ્ટીકરણના હેતુઓ માટે શેર કરવામાં આવે છે. તે ઇન્ટરનેટ પર કેટલાક સેકન્ડરી સ્રોતો પર આધારિત છે અને તે ફેરફારને આધિન છે. કૃપા કરીને કોઈપણ સંબંધિત નિર્ણયો લેતા પહેલાં નિષ્ણાતની સલાહ લો.